Ciyar da Alade Silo a cikin Kayan Aikin Noman Alade

Takaitaccen Bayani:

Ciyar da Silo wani muhimmin sashi ne a cikin tsarin ciyarwa a cikin kayan aikin noman alade.Ana amfani da shi don adana busassun busassun abinci da abinci iri-iri, tare da babban ƙarfin sayayyar isasshen abinci don gonakin alade, tare da aiki tare da sauran abubuwan ciyarwa don ɗaukar ciyarwa ga kowane mai ciyarwa a cikin akwatunan alade, alƙalami da rumfuna.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ciyar da Silo wani muhimmin sashi ne a cikin tsarin ciyarwa a cikin kayan aikin noman alade.Ana amfani da shi don adana busassun abinci foda da nau'ikan abinci iri-iri, tare da babban ƙarfin safa isassun abinci don gonakin alade, tare da aiki tare da sauran abubuwan ciyarwa don ɗaukar abinci ga kowane mai ciyarwa a cikin akwatunan alade, alƙalami da rumfuna.

Feed silo yawanci yana ginawa a waje da gidan hog inda yake da sauƙin aikawa akan ciyarwa zuwa kowane gidan hog, babban hopper yana amfani da abinci don safa kuma an yi shi da farantin karfe mai galvanized tare da 275g zinc taro, murfin galvanized a saman hopper amfani don rufe abincin da aka adana daga dusar ƙanƙara, ruwan sama ko wasu gurbatar yanayi, kiyaye abincin sabo.Murfin zai iya zama mai sauƙin motsi ta hannun hannu kusa da ƙasa, dacewa don sake ɗaukar abinci da samun iska.Duk sauran abubuwan da aka gyara kamar post, firam da gyare-gyaren kusoshi duk sun kasance masu zafi tsoma galvanized, don kiyaye duk abincin silo daga lalata kuma yana da tsawon rayuwar sabis.Yawan abincin silo wanda gonakin alade ke buƙatar samar da kayan aiki, ya dogara da ƙarfin gonar alade da adadin aladu da ake buƙatar ciyar da su, kuma wurin da aka gina silo ɗin abinci a gonar alade shima muhimmin batu ne wanda ke tasiri yadda ya dace farashi a tsarin ciyarwa.

Duk wuraren haɗin kan hopper an rufe su da kyau, guje wa ruwan sama ko wani abu mai cutarwa wanda ya mamaye, 100% yana kare abinci.A halin yanzu, taga gilashin da ke ƙasan hopper zai iya taimakawa wajen lura da ingancin abinci da matsayi mai gudana don kiyaye isasshen kuma ana iya aika abinci mai dacewa ga kowane mai ciyar da alade.

Muna ba da damar iyakoki daban-daban na silo na abinci daga ton 2 har zuwa ton 20, duk abubuwan musamman na musamman suna samuwa ko an yi su bisa zane.Hakanan muna iya ƙirƙira sabon nau'in hasumiya na silo azaman buƙatun abokin ciniki na musamman, kuma zamu iya taimakawa don gina silo ɗin abinci na abokin ciniki gwargwadon yanayin gonakin alade daban-daban.

Ciyarwa-Silo
Ciyarwa-Silo2
Ciyarwa-Silo4

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa